Wed. Sep 28th, 2022
 • બોલિવૂડના ટોચના કલાકારોના બાળપણની કેટલીક તસવીરો છે, જેને જોઈને તમે પણ હસવા લાગશો.ઘણા સ્ટાર્સ પણ ઓળખાતા નથી.બાળપણમાં ખૂબ જ ક્યૂટ દેખાતા સ્ટાર્સ હવે બોડી બિલ્ડર બની ગયા છે.તેમને જોઈને એવું નથી લાગતું કે તેઓ ક્યારેય આટલા સુંદર હશે.

 • આજે અમે તમને એવા જ એક સ્ટાર કિડનો પરિચય કરાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે છોકરીઓના દિલ પર રાજ કરે છે.તે બોલિવૂડનો મોટો સ્ટાર પણ બની ગયો છે.તેના બાળપણની તસવીરો પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે.આમાં,તેઓએ ઝાડના પાંદડાને ટોફી તરીકે સમજવાની ગેરસમજ કરી છે અને તેને ચાવવા લાગી ગયો છે. શું તમે ઓળખી શકો છો કે આ સ્ટાર કોણ છે?

 • આ તે સ્ટાર છે જેનો ઉલ્લેખ કરવામાં આવી રહ્યો છે
  એ સ્ટારનો બાળપણનો ફોટો જોઈને જો તમે સમજી ના શક્યા હો કે એ કોણ છે,તો ચાલો તમારી સમસ્યાનું નિરાકરણ કરીએ.અરે આ બીજું કોઈ નહીં પણ અભિનેતા રાકેશ રોશનનો પુત્ર રિતિક રોશન છે. હા,માસૂમિયતથી પાંદડું ચગાવનાર બાળક હવે બોલિવૂડનો ટોપ હીરો રિતિક રોશન બની ગયો છે.

 • રીતિક રોશનને કોઈ ઓળખની જરૂર નથી. સ્ટારડમના મામલે તેણે તેના પિતાને પણ પાછળ છોડી દીધા છે.બોલિવૂડના મોટા હીરોની વાત કરવામાં આવે તો તેમનું નામ ચોક્કસપણે ટોપ લિસ્ટમાં આવે છે.તેમની સ્ટાઈલ હોય, દેખાવ હોય, શરીર હોય કે ડાન્સ હોય,યુવા પેઢી દરેકની નકલ કરે છે.તેને બોલિવૂડનો ટ્રેન્ડ સેટર માનવામાં આવે છે.

 • ‘કહો ના પ્યાર હૈ’ થી શરૂઆત
  રિતિક અત્યારે 48 વર્ષનો છે.તેમનો જન્મ 10 જાન્યુઆરી 1974ના રોજ મુંબઈમાં થયો હતો.તેના પિતાનું નામ એક્ટર રાકેશ રોશન અને માતાનું નામ પિંકી છે.અભિનેતાનું બાળપણ સારું નહોતું.આનું કારણ તેની તોતડાવાની બીમારી હતી જે તેને 6 વર્ષની ઉંમરથી લાગી હતી.જેના કારણે તેને અભ્યાસમાં ઘણી મુશ્કેલીઓ પડી હતી.

 • તેને સ્પીચ થેરાપી આપવામાં આવી અને તે પછી તે સામાન્ય બાળકની જેમ બોલવા લાગ્યો.તેણે ચાઈલ્ડ આર્ટિસ્ટ તરીકે પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત આશા ફિલ્મથી કરી હતી.તેમ છતાં તેણે ફિલ્મ ‘કહો ના પ્યાર હૈ’થી હીરો તરીકે ડેબ્યુ કર્યું હતું.પહેલી જ ફિલ્મ સુપરહિટ સાબિત થઈ અને રિતિક રાતોરાત સ્ટાર બની ગયો.

 • સુઝાન સાથે લગ્ન કર્યા,ઘણા અફેર હતા
  રીતિકની કેટલીક યાદગાર ફિલ્મો વિશે વાત કરીએ તો,તેમાં કોઈ મિલ ગયા, ક્રિશ, જિંદગી ના મિલેગી દોબારા, લક્ષ્ય, ગુઝારીશ અને અગ્નિપથનો સમાવેશ થાય છે.પહેલી ફિલ્મની રિલીઝ પહેલા રિતિક મીડિયા સામે આવ્યો નહોતો.તે તેના દેખાવને ગુપ્ત રાખવા માંગતો હતો.રિતિકે વર્ષ 2000માં તેની ગર્લફ્રેન્ડ સુઝેન ખાન સાથે લગ્ન કર્યા હતા.

 • જો કે,તેમનો સંબંધ ફક્ત 14 વર્ષ ચાલ્યો.આ પછી,તેણે વર્ષ 2014 માં તેને છૂટાછેડા આપી દીધા.આ સિવાય રીતિકનું નામ ઘણી હિરોઈન સાથે જોડાયું હતું.જેમાં કંગના રનૌત સાથેના તેના અફેરે તેને બદનામ પણ કર્યો હતો.હાલમાં તેનું નામ સબા આઝાદ સાથે જોડાયેલું છે.તે ઘણીવાર તેમની સાથે હેંગઆઉટ કરતો જોવા મળે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *